Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฮ่องกง ขอโค้ดส่วนลดที่ฮ่องกงด้วยค่ะ และถามเรื่องการเดินทางหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

1. อยากจะขอโค้ดส่วนลดร้านค้าต่าง ๆ ที่ฮ่องกงหน่อยค่ะ จะไปอาทิตย์หน้าแล้วค่ะ (จะยังมีอะไรเหลือให้ลดราคาอีกไหมเนี่ย)

2. ไปกัน 3 คนพ่อแม่ลูก 2.7 ขวบ  ขาไป กะว่าออกจาก airport จะซื้อ ae แบบกรุ๊ป 2 คน มาลงที่เกาลูนและต่อรถไปโรงแรมย่านจิมซาจุ่ย และจากนั้น วันอื่น ๆ กะว่าจะซื้อ octopus card ( ต้องซื้อ 2 หรือ 3 ใบ) สำหรับเดินทางไปช้อปปิ้ง (ไป 5 วันเต็ม)  แต่จะมีวันหนึ่งที่จะไป hk disneyland อย่างนี้ วันนั้นใช้ octopus card ดี  หรือซื้อแบบ 1 day pass ดีคะ (ยังจะได้ส่วนลดต่าง ๆ อีกไหมคะ)  ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

3. แหล่งช้อปปิ้งที่มอง ๆ ไว้มีแถว harbour city, elements, causeway bay, จิมซาจุ่ย แล้วยังมีแถวไหนแนะนำอีกบ้างไหมคะ  (จุดประสงค์ซื้อของใช้เด็ก  เสื้อผ้า ของเล่น  ขนม ของกิน)

จากคุณ : black onyx
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 54 23:23:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com