Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถาม ที่พักสิงคโปร์ ez link, Sentosa express ติดต่อทีมงาน

ขอถามดังนี่นะครับ
1. ขอที่พักแบบ family 4  คนนะครับ แบบมีห้องน้ำในตัว การเดินทางสะดวก ปลอดภัยนะครับ
2.หากต้องการขึ้น Sentosa Express ไปเที่ยว Sentosa หรือ Universal Studio
ก็สามารถใช้บัตร EZ-Link แตะแทนเงินสดได้หรือเปล่าครับ แล้วราคาของบัตร Sentosa express มีราคายังไงครับ ซื้อได้ที่ไหน

3. ถ้าเราซื้อบัตร Sentosa Express มาแล้ว เราสามารถใช้บัตรเดียวได้ทั้งเกาะเลย ทั้ง 3 สถานี จะขึ้นลงไปไหนก้อได้ ไม่ต้องเสียเพิ่มหรือเปล่าครับ ปกติเราจะขึ้นไปเที่ยว sentosa ต้องเริ่มที่สถานีไหนครับ
4. เวลาคืนบัตร จะได้ค่าเงินขั้นต่ำที่เหลือคือ 3 เหรีียญกับส่วนที่เหลือที่เราเติมเกินไปใช่ไหมครับ แล้วได้รับคืนที่ไหนคะ? สนามบินรึป่าว? ที่ตู้อัตโนมัติหรอคะ? ( ทั้ง บัตร EZ link และ sentosa express )

แก้ไขเมื่อ 18 ส.ค. 54 11:16:31

จากคุณ : Dotor yo
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 54 11:15:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com