Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Please!!] ช่วยแนะนำสถานที่ท่องเที่ยวที่น่าสนใจติดริมแม่น้ำเจ้าพระยา หรือริมคลองต่างๆ ใน กทม. ให้ด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีว่าจะพาเพื่อนเที่ยวค่ะ แต่อยากได้สถานที่เด็ดๆ และแปลกๆ ด้วยก็ดีค่ะ ขอติดแม่น้ำเจ้าพระยา หรือริมน้ำ ริมคลอง ก็ได้ค่ะ

แต่นอกเหนือจากสถานที่สวยๆ น่าเที่ยว มีอะไรน่าสนใจติดริมแม่น้ำเจ้าพระยา หรือริมน้ำ ริมคลองใน กทม. แล้วมีสถานที่ท่องเที่ยวอื่นๆน่าสนใจ ก็ขอคำแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : AnCk-Su-NaMuN
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 54 18:40:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com