Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] คุณนายช่างคอมตะลอนทัวร์ ตอน แอ๊บเที่ยวแบบเด็กๆ@Dream World ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ   วันนี้ต้องทำหน้าที่เป็นไกด์ให้เพื่อนค่ะ   ไม่รู้อุตริอยากเที่ยวสวนสนุกขึ้นมาเพราะอะไร   ก็เลยร้องขอว่า  พาไปสวนสนุกหน่อย

เอ่อ   ไม่ได้ไปมาเมื่อนานมากแล้ว   เกิน 10 ปีแน่ๆ   แต่ก็นะคะ   ต้องทำหน้าที่พาไปอยู่ดี  เพราะพอบอกให้ไปเอง  ก็ทำตาปริบๆ   เฮ้อ!!!!!

พอดีคุณสามีต้องทำงานเลยไม่ได้ไปด้วยค่ะ   วันนี้เลยเป็นไกด์เดี่ยวๆ   พาเพื่อนสาวไปเที่ยวค่ะ

จากคุณ : คุณนายช่างคอม
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 54 21:32:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com