Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ริวิวเล็กๆ กับ Heritage House & Garden เชียงใหม่ บ้านพัก european country style ติดต่อทีมงาน

ที่พักเล็กๆ น่าไปพักที่เชียงใหม่ครับ ตกแต่งแนว european country ผสมๆ เผื่อใครชอบการตกแต่งแนวนี้  จะได้ไว้เป็นทางเลือกนึงครับ

ตัวที่พักจะแบ่งเป็นบ้านหลังเล็กๆแยกออกมาเรื่ยก cottage เป็นแบบบ้านเดี่ยวสองชั้น หนึ่งห้องนอน สองห้องน้ำ หนึ่งห้องครัว หนึ่งห้องนั่งเล่น แล้วก็มีแบบเป็นห้องๆอยู่ในตัวตึกใหญ่ครับ ตึกใหญ่โต แต่มีห้องพักแค่ 8 ห้อง กว้างขวางมากครับ

ไปดูรูปกันเลยแล้วกันครับ รูปแรกนี้ขอพาไปดู cottage ก่อนนะ

ปล. ผมไปมาตั้งแต่หน้าฝนปีที่แล้ว จนเกือบครบปี พึ่งจะได้เอาออกมา ปัจจุบันโรงแรมคงเปลี่ยนไปบ้าง เพราะเห็นเจ้าของคือคุณอัญชัน ยังตกแต่งเพ่ิมเติมอยู่เรื่อยๆ

จากคุณ : nihc
เขียนเมื่อ : 19 ส.ค. 54 01:36:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com