Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไต้หวัน vs เซี่ยงไฮ้ ที่ไหนน่าเที่ยวกว่ากันครับ ... รบกวนช่วยโหวต ให้ด้วยครับ! ติดต่อทีมงาน

Taiwan ... ไต้หวัน (30 คน)
  Shanghai ... (28 คน)

51.72%
  Taiwan ... ไต้หวัน (30 คน)
 48.28%
  Shanghai ... (28 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 58 คน

รบกวนนิดนะครับ ...

กระทู้นี้ ทำขึ้นเืพื่อเพื่อนซี้โดยเฉพาะ ... ผมเองเคยไปมาแล้วทั้ง 2 ที่ แต่ไม่ออกความเห็นครับ ผมว่ามันน่าไปทั้งคู่ แต่ถ้าต้องเลือก ผมก็ไม่รู้จะเชียร์ข้างไหน จีนชาตินิยม หรือ จีนคอมมิวนิสต์  ดังนั้นจึงขอรบกวนเสียงเพื่อน ๆ โหวต ให้หน่อยนะครับ ... เพื่อนซี้จะพาแฟนไปฉลองแต่งงานช่วงก่อนปีใหม่ครับ แถมฮันนีมูนด้วยครับ "อิคึอิคึ"

1. ไต้หวัน  ... เชียร์ให้มันไปเที่ยวรอบเกาะเลย

2. เซี่ยงไฮ้ ... เชียร์ให้มันไปเที่ยว เซียงไฮ้ หางโจว ซูโจว ครับ

ปล.เงื่อนไขมีดังนี้ครับ ในงบ  2.5 - 3 หมื่นบาท/คน ... หรือ 5-6 หมื่นบาทสำหรับทริปนี้ 8-9 วัน (รวมค่าใช้จ่ายทุกอย่างแล้วนะครับ) !

รบกวนด้วยนะครับ ช่วยคอมเมนท์ อีกนิดนะครับ ... จะเอาให้มันอ่านและตัดสินใจ!

แก้ไขเมื่อ 20 ส.ค. 54 01:10:43

แก้ไขเมื่อ 20 ส.ค. 54 00:50:11

แก้ไขเมื่อ 20 ส.ค. 54 00:49:44

แก้ไขเมื่อ 20 ส.ค. 54 00:47:46

จากคุณ : ติง ซ่าน เปิ่น
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 54 00:45:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com