Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกโปสการ์ดคะ -- มีหลายแบบตามมาเลือกในกระทู้นะคะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีคะสมาชิก เรารักโปสการ์ด
เราไม่ใช่สมาชิกคะแต่แอบมาอ่านอยู่บ่อยๆ ^^ เคยแอบมาแจกแล้วด้วย ;)
วันนี้เก็บโปสการ์ดในตู้ เลยมีของมาแจกเต็มเลยคะ
มีหลายชุดเก่าใหม่สลับกันไปนะคะ ไม่มีกติการอะไรมาก แค่ลงชื่อจองว่าเอาชุดไหน คนละชุดนะคะ แบ่งๆกัน
หลังจากลงชื่อแล้ว pm มานะคะ เราจะให้ที่อยู่เราหลังไมค์ให้คุณส่งซองเปล่าใส่แสตมป์มาพร้อมเขียนที่อยู่ของผู้รับนะคะ ((ที่ต้องทำแบบนี้เพราะเราเคยแจกแบบส่งให้อะคะ แต่บางคนแค่ลงชื่อแล้วไม่ pm มาเลย มันจะกันสิทธิ์คนอื่นนะคะ ;) )

เลือกจองตามหมายเลขเลยนะคะ
ชุด 1 free postcard 35 แผ่น
ชุด 2 free postcard 35 แผ่น
ชุด 3 free postcard 35 แผ่น
ชุด 4 free postcard 35 แผ่น

ชุด 5 postcard จากภูกระดึง 10 แผ่น
ชุด 6 postcard จากภูกระดึง 10 แผ่น
ชุด 7 postcard จากภูกระดึง 10 แผ่น

ชุด 8 postcard จากทะเลที่ต่างๆ +postcard ชุดโรงแรมเครือดุสิตธานี

ชุด 9 postcard ชุดโรงแรมเครือดุสิตธานี

สรุปว่าจะมีคนได้รับแจกทั้งหมด 9 คนนะคะ

ลงชื่อจองได้เลยคะ ^^

อย่าลืมหลังไมค์มานะคะ

จากคุณ : chataka
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 54 23:57:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com