Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Night bus จาก เกียวโต ไป โตเกียว ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ที่จริงเคยตั้งกระทู้นี้แล้ว แต่ว่าเปิดไม่ได้ค่ะ หาของท่านอื่นแล้วเจอแต่
ก็ยังไม่ค่อยเข้าใจตอนจอง ขอถามเพิ่มเติมนะคะ
  1. จองล่วงหน้านานสุดได้กี่วัน ...คืออยากได้ความมั่นใจจะจองไว้ล่วง
       หน้าหลายเดือนจะได้หรือไม่
  2. เท่าที่ดูจะมีอยู่เจ้าเดียวที่เป็นภาษาอังกฤษใช่หรือเปล่าคะ คือ
      ของ willerexpress..เพราะถ้าใช่งงกับการจองมากเลย ตรงช่องทีให้
      ใส่วันที่ มันแสดงแค่ มกราคม 2011 นอกนั้นไม่หือ..ไม่อือ..ทั้งคอม
       และทั้งคนจอง ค่ะ..
  3. หรือถ้ามีเวปอื่น แต่เป็นภาษาญี่ปุ่น จะมีท่านใดเมตตาให้คำแนะนำ
     บ้างจะขอบคุณอย่างยิ่งเลยค่ะ
  ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : นาฬิกาโบราณ
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 54 18:26:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com