Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามการจองตั๋ว ngong ping หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีจะไป HK วันที่ 24 นี้
แล้วว่าจะไปพระใหญ่เลย วันนั้น เครื่องลง 10:30 ว่าจะนั่งรถเมล์ S1 ไป tung chung แล้วค่อยไปฝากกระเป๋า และขึ้นกระเช้าไปพระใหญ่อ่ะคะ

แล้วเห็นว่าในเวป ngong ping มี promotion ลด 10% แบบ ไป crystal cabin กลับ standard cabin อยู่นะคะ สนใจเลยอยากจะลองจอง online ไปดู

แต่เห็นเค้ามีให้ใส่เวลาขึ้นกระเช้า ถ้าเราไปไม่ทัน เรายังสามารถขึ้นได้ไหมคะ?? กะเวลาไม่ถูกอ่ะคะ กลัว flight delay ไป airasia อ่ะคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : น้องทานตะวัน
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 54 20:32:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com