Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันแม่ ใน สิงค์โปร์ ติดต่อทีมงาน

ก่อนที่จะพูดอะไรก็ตามต้องขอกล่าวคำว่า

"ขอบคุณมาก ๆ สำหรับทุกความช่วยเหลือ"

ที่ทำให้ทริปนี้สำเร็จ ขอบคุณทุก ๆ รีวิว ขอบคุณทุก ๆ คนที่ให้คำแนะนำ
ขอบคุณพี่ ๆ ที่ให้ยืมบัตร EZ link และ Sim card ขอบคุณ หลาย ๆ กระทู้
ที่แนะนำสถานที่ท่องเที่ยว ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ไม่รู้จะขอบคุณยังไง
ขอให้ Pantip Blue planet อยู่คู่ประเทศไทยต่อไปนาน ๆ ให้เป็นแหล่งข้อมูลของคนชอบเที่ยว ตลอดไป ขอบคุณจริง ๆ ครับ

เข้าเรื่องกันเลยดีกว่า เนื่องจากว่าได้จังหวะและเกิดความคิดที่จะพาแม่ไปเที่ยวเมืองนอก หลังจากที่ปีที่แล้วไปเมืองจีน ปีนี้เลยคิดว่า เอะไปไหนดีหว่า ใกล้ ๆ ไปเองได้ จะได้เปลี่ยนบรรยากาศมั่งไม่ต้องไปทัวร์ เลยตกลงปลงใจกันที่ สิงค์โปร์ วันที่  12 - 14 สิงหาคม ที่ผ่านมา

ปล.ในกระทู้รายละเอียดไม่มากเท่าไหร่นัก หากมีผู้สนใจให้เกียรติผมได้รับใช้เพื่อตอบแทนเพื่อน ๆ ในห้องนี้แจ้งมาได้หลังไมค์เลยนะครับ ในทุก ๆ เรื่อง รวมถึงแผนการเดินทางผมที่ทำไว้เป็น Excell ด้วย หรือทุก ๆ อย่งที่อยากรู้หากไม่ยากเกินไปจะตอบให้หมดเปลือกครับ

จากคุณ : saopoon
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 54 20:42:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com