Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มินิรีวิว ^^ ครั้งแรกในชีวิต กับ Hotel Selection Pattaya ค่ะ !! ติดต่อทีมงาน

สวัสดียามบ่ายๆ ร้อนๆ ค่ะ วันนี้พลอยจะมารีวิวเล็กๆ กับโรงแรม Hotel Selection น๊ะค่ะ ^^

เริ่มจากตอนแรกที่รู้ว่าต้องพักโรงแรมนี้ ก็หาข้อมูลต่างๆ นาๆ อยากรู้ว่าห้องพักเป็นยังไง การบริการเป็นยังไง ฯลฯ แต่ข้อมูลมีน้อยมาก รู้สึกว่ายังไม่จุใจ เลยตั้งใจไว้ว่า กลับมาแล้วจะมาทำรีวิวให้เพื่อนๆ ได้ดูกัน

แต่รูปที่มีอยู่น้อยมากค่ะ ส่วนใหญ่จะเป็นรูปในห้องพักซะมากกว่า เพราะห่วงกินซะส่วนใหญ่ ขึ้นห้องมาล้างหน้าล้างตา แล้วก็รีบลงไปข้างล่างไปหาของกินอย่างเดียวเลย ^^ อิอิ ไงก็อย่าว่ากันนะค่ะ

เอาละ เริ่มกันเลยดีกว่าเนอะ

โรงแรมนี้เดิมทีชื่อ Pattaya Beach Resort นะค่ะ เพิ่งมาเปลี่ยนเป็น Hotel Selection เมื่อไม่นานมานี้เอง

แก้ไขเมื่อ 23 ส.ค. 54 16:20:10

จากคุณ : หัวใจไม่ขาดรัก
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 54 14:42:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com