Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือกทีค่ะ มีงบ ประมาณ 20,000 - 25,000 เลือกไปที่ไหนดีคะ ติดต่อทีมงาน

เกาหลี (26 คน)
  ปักกิ่ง (7 คน)
  เซี่ยงไฮ้ (1 คน)
  ไต้หวัน (5 คน)

66.67%
  เกาหลี (26 คน)
 17.95%
  ปักกิ่ง (7 คน)
 2.56%
  เซี่ยงไฮ้ (1 คน)
 12.82%
  ไต้หวัน (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 39 คน

เคยไปแค่ประเทศใกล้ๆ เช่น ฮ่องกง มาเก๊า มาเลเซีย สิงคโปร์ อ่ะค่ะ เลยอยากจะลองไปไกลออกไปอีกหน่อย ช่วยเลือกทีนะคะ
ถ้าไปคงไปช่วง ต.ค. ปีนี้ หรือ เม.ย. ปีหน้า อ่ะค่ะ คงเที่ยวประมาณ 5-6 วันค่ะ งบประมาณ 20,000 - 25,000 บาท
ชอบเที่ยวแนวที่เที่ยว-วิวสวยๆ (ชอบถ่ายรูปค่ะ) ที่กินร้านริมทางเยอะๆ  มีที่เดินเที่ยวตอนกลางคืนได้ก็ดีค่ะ
ส่วนภาษา ได้แต่ภาษาอังกฤษนิดหน่อยค่ะ ภาษาอื่นไม่ได้เลย

ขอบคุณมากๆๆเลยค่ะ

จากคุณ : ฉุยจัง
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 54 16:36:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com