Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(CR) Mini Review @ Amari Orchid Pattaya ^_^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ชาวบลู นี่เป็นครั้งแรก (จริงๆ ครั้งที่ 2 ครั้งแรก มันโพสไม่ได้) ที่มารีวิวโรงแรมที่ได้ไปพักมาแบ่งเพื่อนๆ ค่ะ แต่ว่าอาจจะเป็นการรีวิวสั้นๆ รูปไม่ค่อยสวย และถ่ายก็ไม่ครบ (ลืมถ่ายหลายอย่างเลยง่ะ เช่น ตัวโรงแรม สระว่ายน้ำ อาหารเช้า โทดทีน้าค้า........)

พอดีว่าเมื่อวันก่อนได้ไปทำงานที่พัทยา โดยไปพักที่ Amari Orchid Pattaya ในส่วนของ Garden wing ถึงแม้ว่าเป็นโซนเก่าของโรงแรม แต่ถ้าใครได้ไปแล้วก็จะชอบไม่แพ้ Ocean Tower เลยนะคะ เพราะว่าจะดูอบอุ่น และมีต้นไม่เขียววขจี พนักงานก็บริการดี น่ารักทุกคนเลยค่ะ

ปล. ขออภัยเพื่อนๆ นะคะ ถ้าภาพไม่สวยและไม่ครบ เพราะถ่ายไปทำงานไป

งั้นเรามาเริ่มแบบเร็วๆๆ เลยนะคะ..... ส่วนของ Garden wing นี้จะไม่มีลิฟท์นะคะ เราก็ต้องออกกำลังกายสักหน่อย เดินขึ้นบันไดมาตามทางยาวนี้เลยค่ะ

สาธุ ขอให้รูปขึ้นเถอะ

จากคุณ : St_olivia
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 54 19:17:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com