Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำที่พักในเชียงรายด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

คือพอดีวางแผนจะพาคุณพ่อกับคุณแม่ไปเที่ยวเชียงราย สี่วัน
วางแผนว่าจะนอนในตัวเมืองเชียงรายครับ สองคืนครับ

อยากหาที่พัก ราคาประมาณ 1500 ต่อคืน อ่ะครับ แต่ไม่อยากนอนโรงแรมใหญ่ๆ อยากนอน คล้ายๆ ชิค หรือว่า เกสเฮ้าน่ารักๆ ในเมืองเชียงราย อ่ะครับ
แล้วตอนเช้าค่อยขับรถไปเที่ยวเอา

ส่วนคืนสุดท้ายจะไปนอนแถวภูชี้ฟ้า

คำถามนะครับ

1. อยากได้คำแนะนำในตัวเมืองเชียงราย ไม่อยากได้อารมณ์โรงแรมเป้นตึกอ่ะครับ
2. ถ้านอนในตัวเมืองแล้วขับรถไปเที่ยว ดอยตุง ดอยวาวี นี่ใกลไหมครับ พอจะขับไปกลับได้ไหม
3. ขอคำแนะนำที่พักใกล้ๆ ภูชี้ฟ้าด้วยครับ จะได้ ขึ้นดอยตอนเช้าง่ายๆครับ

ขอบคุณมากครับผม

จากคุณ : phinixer
เขียนเมื่อ : 26 ส.ค. 54 17:11:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com