Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาหนุ่มสาวในภาพ @Anantara sikao ตรัง ติดต่อทีมงาน

อาทิตย์ก่อนไปพักที่อนันตรา สิเกา ตรัง
มีหนุ่มสาวคู่หนึ่งมาขอให้ผมถ่ายภาพเค้าสองคนให้เค้า (เค้ามีกล้องมาด้วย)
ผมก็ถ่ายภาพให้เค้าไป แต่คิดว่า ถ้ามีภาพชุดที่ผม candid เค้า เค้าน่าจะชอบ
แต่ผมไม่มีอะไรที่จะติดต่อเค้าได้เลย
ทราบแต่ว่าน่าจะเข้าพักตั้งแต่วันที่ 20 สิงหา (เพราะเห็นตั้งแต่ช่วงเย็นวันที่ 20)
ภาพนี้ถ่ายเย็นวันที่ 21 ครับ
ก็เลยอยากจะฝากผ่านห้อง BP เผื่อเค้าจะเข้ามาดูอ่ะครับ

ถ้าท่านใดเป็นบุคคลในภาพนี้ ติดต่อผมมาได้ที่หลังไมค์เลยครับ
ผมจะให้ไฟล์ต้นฉบับไปครับ ไม่สงวนลิขสิทธิ์

ป.ล. ต้องขออภัยที่แอบถ่ายนะครับ
ป.ล.2 เป็นภาพแนวซิลูเอท ไม่เห็นหน้าครับ แต่ภาพสวย ผมชอบอ่ะ เลยอยากให้เค้าได้ภาพนี้ไป
ป.ล.3 อยากสวีทแบบนี้บ้าง

จากคุณ : David_kop
เขียนเมื่อ : 28 ส.ค. 54 13:23:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com