Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Spring Trip in Japan No.4 - ตอนที่ 1 (Beppu) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับเพื่อน ๆ ชาว Blueplanet  หลังจากที่ทำรีวิวเที่ยวญี่ปุ่นไปแล้วสามครั้ง คราวนี้ก็ได้เวลาทำรีวิวที่ผมไปเที่ยวครั้งล่าสุดเมื่อปลายเดือนพฤษภาคมนี่เองครับ (จริง ๆ ก็ไม่ได้อยู่ในช่วง Spring ซะทีเดียวหรอกครับ) เพื่อน ๆ คนไหนอยากจะดูรีวิวเก่า ๆ ไปดูได้ในคลังกระทู้เก่านะครับ

จริง ๆ แล้วจุดมุ่งหมายของผมในครั้งนี้ก็คือท่ี่ Hokkaido ครับ แต่เนื่องจากเหตุการณ์สึนามิที่เกิดขึ้น ทำให้โปรแกรมอะไรหลาย ๆ อย่างต้องเปลี่ยนไป ก่อนจะไปผมก็เมลล์ไปถามเพื่อนที่อยู่ที่นั่นว่าเป็นยังไงบ้าง เค้าก็บอกว่าที่่ Hokkaido ก็ไม่ได้โดนผลกระทบมากเท่าไรครับ แต่ยังไงแล้วตามโปรแกรมที่ผมวางไว้ ก็จะไปทั้ง Tokyo, Sendai, Fukushima ก่อนที่จะขึ้นไป Hokkaido ก็เลยเปลี่ยนโปรแกรมไปที่อื่นก่อนไว้ปีหน้าถ้ามีโอกาสก็ค่อยไปที่ Hokkaido ครับ

จากคุณ : taro_ryokou
เขียนเมื่อ : 29 ส.ค. 54 17:38:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com