Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ Review เล็กๆ ++ Rabbitt Restore พัทยา รีสอร์ทสำหรับคนรักสัตว์ครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ เมื่อเสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมาได้มีโอกาสไปพักผ่อน Rabbitt Resort  ที่พัทยาครับ ซึ่งรีสอร์ทแห่งนี้สามารถนำเจ้าตัวน้อยไปพักผ่อนได้ครับ สำหรับใครที่อยากออกทริปเล็กๆ ชิวๆ ไม่ต้องเดินทางเหนื่อยของแนะนำรีสอร์ทนี้เลยครับ ^0^
ตัวผมพอจะรู้จักรีสอร์ทนี้อยู่บ้างจากใน pantip ครับว่า รีสอร์ทแห่งนี้นำเจ้าตัวน้อยไปพักได้ แต่ก็ติดเรื่องราคาครับ เพราะราคาค่อนข้างสูงครับ แต่เมื่อกลางปีที่ผ่านมาทางรีสอร์ทมาออกบูทที่งานเที่ยวไทย เลยตั้สินใจซื้อ  voucher จากงานนี้ครับ

ราคาก็ 2500 บาท + ค่าอาหารเช้า 2 คน 500 บาท + ค่าชาร์ทสัตว์เลี้ยงอีก 350 (ปกติ 500 บาทครับ) เบ็คเสร็จก็จ่าย 3350 บาทถ้วนกับทริปนี้ครับ

รีสอร์ทเป็นแบบเรือนไทยแบ่งออกเป็นหลังๆครับ สามารถเลือกได้ว่าจะเข้าพักที่ชั้นบน หรือ ชั้นล่างครับ ส่วนตัวผมเลือกชั้นบนครับ

ขอโทษครับ รีบไปหน่อยเขียนคำว่า resort ผิดครับ อายเลยครับ

แก้ไขเมื่อ 30 ส.ค. 54 20:19:39

แก้ไขเมื่อ 30 ส.ค. 54 20:18:30

จากคุณ : i_love_mini
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 54 18:40:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com