Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{{{{{ รบกวนขอความคิดเห็นและสอบถามค่ะ }}}}}} Golden Triangle : India ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ
มีเรื่องมารบกวนขอความคิดเห็นเพื่อนๆ พี่ๆ ชาวบลูค่ะ

เรากำลังจัดทริปไปอินเดีย ก็เที่ยวสามเมือง สามเหลี่ยมทองคำที่คนนิยมแหละค่ะ
ทีนี้อยากจะให้แนะนำว่า เราจัดทริปแบบนี้โอเคไหม (จองโรงแรมทั้งสามเมืองไปแล้วตามทริป ไม่สามารถจะเปลี่ยนวันสลับได้ค่ะ จ่ายเงินไปแล้วด้วย ฮ่าๆ)

ทีนี้เพื่อนร่วมทริป (ไปกัน 6 คน) อยากจะให้ทางทัวร์ท้องถิ่นของอินเดียดำเนินการพาเราไปตามแผนที่เราจัด เลยอยากจะให้เพื่อนๆ ช่วยแนะนำทัวร์ที่ไว้ใจได้ บริการดี และไม่ขูดรีดราคาให้หน่อยค่ะ

ถ้าพอแนะนำเรื่องราคาได้ยิ่งดีค่ะ ว่ารายละเอียดทริปแบบนี้ ราคาน่าจะประมาณเท่าไหร่
จะได้เอาไว้เปรียบเทียบเวลาที่ทางทัวร์เขาเสนอมาค่ะ

เราสอบถามไปที่เว็บหนึ่งแล้ว เขาเสนอราคามาที่ 870 US/ 2 คน
รวมค่ารถ Toyota innova ค่าไกด์ และโรงแรมด้วย
แต่เนื่องจากเราจองโรงแรมไปแล้ว เลยกำลังรอคำตอบจากเขาว่าราคาจลดลงกว่านี้ไหม

แล้วไกด์นี่จำเป็นไหมคะ ไม่เอาได้ไหม

อันนี้เป็นทริปของเราค่ะ
ขอคำแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : นางมารชุดส้ม
เขียนเมื่อ : 31 ส.ค. 54 10:39:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com