Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@ << วางแผนเที่ยว Melbourne 7 คืน ช่วง ตุลาคม 2011 >> @@@ รำลึกความหลังครั้งก่อน ติดต่อทีมงาน

ปกติจะสิงสถิตอยู่ห้องชานเรือน วันนี้ของข้ามห้องนะค่ะ ......พอดีกำลังเตรียมตัวไปเที่ยว Melbourne (อันที่จริงจะไปรำลึกความหลังสมัยที่ไปเรียนกับแฟน ซึ่งตอนนี้แต่งงานมีลูก 1 กันแล้ว) เลยอยากจะเอา Plan ทริปนี้มาเล่าให้ฟัง เผื่อมีใครพึ่งไปมาแล้วเห็นว่า Plan ควรปรับเปลี่ยนก็ช่วยแนะนำด้วยค่ะ  แต่ก่อนอื่นขออกตัวก่อนเลยว่าทริปนี้จะเน้นพักนออกเมืองเนื่องจากได้นอนบ้านของคนที่รู้จักค่ะ ฟรีค่ะฟรีนอนบ้านของคนที่รู้จักค่ะ ฟรีค่ะฟรี

จากคุณ : Supernano
เขียนเมื่อ : 31 ส.ค. 54 22:11:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com