Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะไปสิงค์โปร์ครั้งแรกรบกวนจัดตารางการท่องเที่ยวให้ทีครับ ติดต่อทีมงาน

เดินทางไปกับแฟน2คนไปเองครั้งแรก 6 คืน 5 วัน ระหว่าง 12 -18 กย. 54 ผมไม่มีปัญหาเรื่องการใช้ภาษาครับ อยากรบกวนให้พี่ๆช่วยจัดสรรเวลาเที่ยว กิน ให้ด้วยจะกลับดึกยังไงก็ได้ครับไม่มีปัญหาเรื่องเวลาครับ ช่วยจัดให้หน่อยครับว่าผมควจจะไปที่ใหนบ้าง วันใหนดี ตามช่องว่างดังนี้ครับ
วันที่ 1 : 12/09/11 เข้าเช็คอินโรงแรมประมาณ บ่าย 2 โมงก็ว่างเลย............?
วันที่ 2 : 13/09/11...............................................................?
วันที่ 3 : 14/09/11...............................................................?
วันที่ 4 : 15/09/11...............................................................?
วันที่ 5 : 16/09/11...............................................................?
วันที่ 6 : 17/09/11...............................................................?
วันที่ 7 : 18/09/11 หลังCheck out ตอนเที่ยงก็จะมีเวลาว่าง........................?จนถึง เวลาชึ้นเครื่องกลับหาดใหญ่ตอน 2 ทุ่มควรไปเตร็ดเตร่ที่ใหนดี?

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้ามากเลยครับ

จากคุณ : ชัยเชฐ
เขียนเมื่อ : 3 ก.ย. 54 00:48:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com