Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*******$$******* ช่วยแนะนำ การเดินทางไปเที่ยวหลีเป๊ะหน่อยค่ะ โปรแกรมเดินทาง 23-27 กุมภาพันธ์ 2555 *******$$******* ติดต่อทีมงาน

ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
1. การเดินทาง : เครื่องหางแดง ไปกัน 2 คนค่ะ ว่าจะนอนหลีเป๊ะ 3 คืน
   - ขาไป : 23 Feb 2012, 12:10PM ถึงหาดใหญ่ 23 Feb 2012, 1:35PM
   - ขากลับ : 27 Feb 2012, 2:05PM ถึงกรุงเทพ 27 Feb 2012, 3:25PM
   ** คำถาม **
   1.วันแรกคงนอนในตัวเมืองหาดใหญ่ก่อน ตอนเช้าก็จะเดินทางไปท่าเรือปากบารา, ช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าต้องไปอย่างไร ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่
   2.ขากลับถ้าออกจากหลีเป๊ะเรือเที่ยวแรก จะทันขึ้นเครื่องขากลับหรือเปล่าค่ะ กลัวไม่ทัน

2. ที่พัก + ตั๋วเรือ : กำลังตัดสินใจว่าจะบันดาหยา หรือ เมาท์เทน เลือกไม่ถูก
   ** คำถาม **
   1.ที่พักจะเต็มเร็วมั้ยช่วงนั้น ควรจองก่อนเดินทางสักเท่าไหร่ดี
   2.ราคาที่พักในงานไทยเที่ยวไทย 1-4 ก.ย.54 ราคาโอเคมั้ยค่ะ ว่าจะไปจอง อ่ะค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ
   3.ระหว่าง บันดาหยา กับ เมาท์เทน พักที่ไหนดีค่ะ (มีแอร์ มีทีวี ไม่แพงมาก) ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
   4.ตั๋วเรือปากบาราไปหลีเป๊ะ ราคาประมาณเท่าไหร่ แล้วติดต่อจองทีไหน จองกับทางรีสอร์ทได้รึป่าว ราคาจะถูกลงมั้ยค่ะ

3. ดำน้ำ :
   ** คำถาม **
  1.ไปกันสองคน จะหาคนแชร์ดำน้ำ ยากมั้ยค่ะ
  2.ควรจองไปก่อนหรือไปหาเอาที่เกาะดีค่ะ
  3.แนะนำที่ดำน้ำหน่อยค่ะ ถ้าดำน้ำวันเดียวจะได้ครบมั้ยค่ะ

4.ควรจะซื้อ package ทัวร์ หรือจัดหาเองดี ราคาจะต่างกันมากมั้ยค่ะ

รบกวนหน่อยนะค่ะ.....ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : kiawkoy
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 54 10:02:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com