Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

#### แนะนำเมือง HAMYANG ^^ เมืองเล็กๆน่าเที่ยว ใน KOREA (มือใหม่หัดรีวิว) ### ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆห้องบลู เราเข้ามาอ่านรีวิวเพื่อนๆมาสักพักแล้วค่ะ เลยอยากลองรีวิวดูบ้าง (ไม่รู้จะสำเร็จรึเปล่า...อิอิ)

สืบเนื่องจากเมื่อปลายเดือนสิงหาคมที่ผ่านมา เราได้มีโอกาสแวะไปเที่ยวที่เกาหลีใต้ค่ะ ด้วยเหตุผลหลักคือ ไปเยี่ยมเพื่อนๆที่โน่น และถือโอกาสไปเที่ยวด้วย

และเพื่อนคนนึงที่เราไปเยี่ยมอยู่เมือง Hamyang ค่ะ ซึ่งก่อนเราจะไปเราก็หาข้อมูลในเนตบ้างเหมือนกัน แต่ไม่มีใครรีวิวไว้เลย และหาข้อมูลยากมากค่ะ

เราก็เลยอยากมาแนะนำเมืองนี้ให้เพื่อนๆได้ดูกันค่ะ เป็นเมืองเล็กๆ น่ารัก เหมาะสำหรับคนชอบธรรมชาติ ปีนเขา โดยใช้เวลาเดินทางจากโซลประมาณ 2 ชั่วโมงครึ่ง โดยรถบัสค่ะ

**** รูปไม่ขึ้นเลยค่ะ รบกวนผู้รู้สอนหน่อยค่ะ ***** แอบเศร้า TwT

แก้ไขเมื่อ 05 ก.ย. 54 19:35:37

แก้ไขเมื่อ 05 ก.ย. 54 19:19:27

แก้ไขเมื่อ 05 ก.ย. 54 19:19:03

แก้ไขเมื่อ 05 ก.ย. 54 19:18:20

แก้ไขเมื่อ 05 ก.ย. 54 19:17:32

แก้ไขเมื่อ 05 ก.ย. 54 19:10:29

จากคุณ : เฝ้าฝันละเมอ
เขียนเมื่อ : 5 ก.ย. 54 18:56:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com