Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำทริป "เชียงใหม่" ด้วยจร้าาาาาาา(ไปครั้งแรกค่ะ) ติดต่อทีมงาน

ไปกัน 3 คนค่ะ (ตัวเอง+พี่สาว+แม่) ไปกันครั้งแรกที่ง 3 คนค่ะ
ไปวันพฤหัสที่ 26 มค. 55 กลับวันอาทิตย์ที่ 29 มค. 55
(ไปเครื่องบินรอบ 1 ทุ่ม - กลับรถทัวร์รอบ 3 ทุ่มค่ะ)

วางแผนคร่าวๆ ดังนี้ค่ะ

วันแรกก็ค่ำแล้ว เพราะน่าจะไปถึงประมาณ 2 ทุ่ม ช่วยแนะนำที่พักด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
วันที่ 2 - ศุกร์ ???????????
วันที่ 3 - เสาร์ ตอนเย็นเดินถนนวัวลาย
วันที่ 4 - อาทิตย์ ตอนเย็นเดินท่าแพ

โปรแกรม อยากไป Night ซาฟารีย์, สวนสัตว์เชียงใหม่, งานพืชสวนโลก, ดอยสุเทพ และอื่นๆ
+++แต่วางโปรแกรม และหาที่พักไม่ถูกค่ะ++++ รบกววนทุกๆคนด้วยค่ะ

จากคุณ : kaybodin
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 54 16:04:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com