Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปสิงคโปร์2วัน1คืน จำเป็นต้องใช้ EZ-Link มั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

ไปดูงานที่มาเลเซียค่ะ แล้วว่างสองวันเลยจะแอบหนีเที่ยวสิงคโปร์สักหน่อยช่วงวันที่ 14-15 ตุลาค่ะ ไฟล์ทเช้าเลยถึงประมาณ8โมงเช้าเอากระเป๋าไปฝากไว้ที่พักแล้วก็จะไปยูนิเวอร์แซล สตูดิโอเลยค่ะ กะจะไปอยู่ในนั้นทั้งวันเล่นเครื่องเล่นให้คุ้ม กลับมาพักที่โฮสเทลแถวไชน่าทาวน์ อีกวันนึงก็เดินเล่นแถวๆในเมืองดูสถานที่ต่างๆ ไปตึกทุเรียนกะเมอร์ไลอ้อนค่ะ กลับไฟล์ท4โมงเย็นอ่ะค่ะ เลยอยากทราบว่าจำเป็นต้องใช้บัตร EZ-Link รึเปล่าคะ ถ้าไม่จำเป็นการเดินทางมีอย่างไรบ้างคะ ไม่เคยไปสิงคโปร์มาก่อนเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะ^^

จากคุณ : ใบกล้า
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 54 22:21:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com