Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถาม เรื่องการเก็บกระทู้ครับ ติดต่อทีมงาน

คือเวลาผม มา search หาข้อมูล หรือ เจอกระทู้ ถูกใจ ผมก็จะ bookmark เก็บไว้ที่ browser ของผม
แต่พอผ่านไปซักพัก ผมมาเปิดหน้าเวปดู มันหลายเป็นว่าไม่เจอหน้าเวปครับ
eror 404 file not found  ทำให้บางทีกระทู้ ดีดี ที่เก็บไว้มันหายไปและข้อมูลก็สูญหายไปด้วยครับ
เลยอยากทราบว่าพอวิธีที่จะไปดูกระทู้ เก่าๆ  หรือมีวิธีการเสิจหา  ยังไงมั่งครับ

ขอบคุณจริงๆครับ

จากคุณ : ซาลาเปาไส้หมูสับทรงเครื่อง
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 54 12:07:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com