Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอข้อมูลเกี่ยวกับรถตู้พาเที่ยวน้ำตกตาดฟาน ตาดเยือง ผาส้วม ที่ลาวใต้ค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีก่อนหน้านี้เคยหาข้อมูลมาบ้างแล้ว ตอนนั้นอ่านจากเพื่อน ๆ ในนี้

บอกว่าราคาเหมาอยู่ 1800 บาท รวมทุกอย่างแล้ว ตอนนี้ยังราคานี้อยู่ไหม

ค่ะ และรบกวนสอบถามรหัสทางไกลที่ลาว พอดีคุกกี้ได้เบอร์คนขับรถตู้

มาจากเพื่อน ๆ ในนี้ แต่พอโทรไประบบตอบรับอัตโนมัติแจ้งว่า

หมายเลขไม่ครบถ้วน อย่างนี้ทางไกลลาวได้เปลี่ยนรหัสทางไกลแล้วเหรอ

ค่ะ เบอร์ที่ได้มา 00985620-XXXXXXX โทรไป 3 วันแล้วไม่ติดเลย

รบกวนผู้รู้มาแจ้งให้ด้วยนะคะ ตอนนี้อยากได้เบอร์คนขับมากมาย

ถ้าเพื่อน ๆ คนไหนไปมาแล้ว มีแนะนำบอกมาได้นะคะ ^^

จากคุณ : คุกกี้หมูหยอง
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 54 16:59:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com