Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเรื่องที่เที่ยวกระบี่ครับ ระหว่างทะเลแหวก กับเกาะห้อง ทะเลใน ติดต่อทีมงาน

รบกวนช่วยเลือกหน่อยครับ กำลังจะไปเสาร์นี้แล้ว มีเวลาสองวันครับ วันนึงคงให้เกาะพีพี ส่วนอีกวันยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะไปทะเลแหวกหรือเกาะห้องดี เพราะไม่เคยไปกระบี่ครับ เพื่อนๆว่าที่ไหนสวย น่าไปกว่าครับ เพราะครึ่งวันแรกไปพายคยัคที่อ่าวท่าเลนแล้ว

หากทราบเรตราคาทัวร์ ช่วงโลซีชั่น (แบบต่อราคาแล้ว) รบกวนช่วยแนะเป็นแนวทางด้วยครับ กลัวโดนฟันครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : TN.kung
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 54 00:53:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com