Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าขอ Visa schengen ที่สถานฑูต Germany เขียนแพลนไป 16 วัน จะได้ visa ซักกี่วันครับ ติดต่อทีมงาน

กำลังจะไปขอ Visa Schengen ที่สถานฑูต Germany วันที่ 27 นี้ครับ ตั้งใจว่าจะเขียนแพลนว่าไปทั้งหมด 16 วัน

คิดว่าทางสถานฑูต Germany จะให้ Visa เกินจาก 16 วันหรือเปล่าครับ ..แล้วน่าจะได้ประมาณกี่วันเหรอครับ? รวมทั้ง duration of stays ด้วยครับน่าจะได้ประมาณกี่วันครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ :)

จากคุณ : อยู่คนเดียวอีกแล้ว
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 54 15:40:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com