Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ เช่ารถขับจากออสเตรียไปบูดาเปส เวลาจองทาง web ต้องแจ้งบ.ด้วยไหมคะ ติดต่อทีมงาน

อยากถามเพื่อนๆ ที่เคยเช่ารถในยุโรปหน่อยค่ะ
คือว่า จะเช่ารถจาก Salzburg ขับไป Melk อีกวันจะขับจาก Melk ไป Budapest และขับจาก Budapest กลับมาคืนรถที่ Vienna
อยากทราบว่า
1. เวลาเราจองทาง web เราต้องบอกให้เขาทราบไหมว่าเราจะขับไปอีกประเทศ แล้วจะต้องมีค่าใช้จ่ายเพิ่มจากเดิมไหมคะ
2. ถ้าต้องบอกให้ทราบ เวลาจองในหน้า web จะมีช่องให้เรากรอกว่าจะขับไปยังอีกประเทศไหมคะหรือว่าต้องแจ้งตอนรับรถ
3. และอยากรบกวนเพื่อนๆ ช่วยแนะนำ บ.รถเช่าด้วยนะคะ บ.ไหนดีคะ
ขอบคุณมากๆ ค่ะ

จากคุณ : fuji&sandy
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 54 10:26:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com