Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บินจาก Zurich เปลี่ยนเครื่องที่ Frankfurt ต้องผ่านตม. อีกไหม ติดต่อทีมงาน

ขอคำแนะนำจากห้องบลูด้วยค่ะ ว่าขากลับจาก Zurich เปลี่ยนเครื่องที่ Frankfurt ต้องมาผ่านตม. เยอรมันไหม

เมื่อเช้านี้เกือบตกเครื่องมาแล้ว เพราะบินจากไทย มาเปลี่ยนเครืี่องที่ Frankfurt เจอแถวตม. เป็นชั่วโมง
พอหลุดมาได้ เครื่องที่จะต่อไป Zurich จะออกใน 10 นาที่ แล้วต้องว่ิ่งจาก gate B26 ไป A36
เกือบตาย ขึ้นเครื่องได้ไม่ถึง 5 นาที่ เครื่องก็ออก

อดเลยจะดูของที่ระลึกงาน Frankfurt Motor Show แค่เอาตัวมาขึ้นเครื่องได้ก็บุญแล้ว

ทีนี้วันกลับก็จะเป็นแบบนี้อีก คือบินจาก Zurich มาเปลี่ยนเครื่องที่ Frankfurt  เพื่อกลับบ้านของเรา

ก็ขอคำแนะนำจากเพื่อนๆด้วยนะคะ ว่าต้องวิ่งตับแลบอีกหรือเปล่า เผื่อจะได้เปลี่ยนตั๋วให้มีเวลาหายใจซักหน่อย

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความใจดีของเพื่อนๆ ในห้องนี้ค่ะ

จากคุณ : จันผา
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 54 17:39:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com