Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามค่ะ..ขึ้นเครื่องไปกระบี่เที่ยว 6.30 น.จะไปทันเที่ยวทัวร์ 4 เกาะไหมคะ ติดต่อทีมงาน

พอดีจองตั๋ว Air asia ไปกระบี่ไฟท์ล 6.30 น.ถึงกระบี่ 8.00 น. แล้วจองแพ็คเก็จโรงแรมและที่พักไป 3 วัน 2 คืน โดยวันแรกเป็นทัวร์ 4 เกาะอะค่ะ พอเราคอนเฟิร์มเที่ยวบินและเวลาที่จะไปถึงกระบี่กับทัวร์ แต่เค้ากลัวว่าเราจาไปลงเรือไม่ทัน (เค้าบอกว่าเรือออก 9.00 น.)

เราไม่เคยไปกระบี่ ก็เลยไม่ทราบว่าจาทันไหม กลุ้มมากเลยค่ะอยากไป ก็เลยรบกวนถามเพื่อนๆ ที่เคยไปแบบนี้จาทันเที่ยว 4 เกาะในวันแรกไหมคะ
ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : ยัยตัวเล็กมุบมิบ
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 54 20:31:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com