Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามที่พัก ระหว่าง Yufuin กับ Beppu ค่ะ ติดต่อทีมงาน

รบกวนผู้รุ้นะค่ะ มีเวลา 1 คืนสำหรับ Yufuin และ  Beppu  คือลงเครื่อง ไฟลท์เช้า จาก กรุงเทพ - ฟูกูโอกะ แล้วตั้งใจว่าจะ ต่อรถไฟ Yufu no Mori ไป เที่ยวที่  Yufuin และ Beppu แล้วนอนคืนนึงที่นั่น ทีนี่ไม่แน่ใจว่า ควรนอนที่ไหนดี อยากได้ที่พัก แบบ Ryokan  แบบมี onsen
รบกวนแนะนำหน่อยนะค่ะ งบน่าจะรับได้ประมาณ 10,000+- บาท ต่อ 2 คนค่ะ

(นั่งหามาหลายอาทิตย์แล้ว ยังหาได้ไม่ถูกใจเลยค่ะ)

จากคุณ : Finally me
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 54 10:15:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com