Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พม่า.. ติดต่อทีมงาน

ช์อทัวร์ไปเที่ยวพม่าค่ะมีคำถามที่อยากรู้ดังนี้..
--เจ๊ไปกับคุณแม่วันที่29-2 ตค.นี้ไม่ทราบว่ายังมีฝนตกมั้ย???
--ทีนี้อ่านเกี่ยวกับพม่าบ่อยๆ สับสนว่าถ้าเราไม่แลก dollar ถึอเงินบาทไทยไปจะดีกว่ามั้ย??
--ถ้าถือเงินบาทไทย ต้องแลกเป็นแบงค์ เล็กหรือป่าวคะ
--ค่าทิปคนยกเสลี่ยงให้ตอนลงจะดีกว่ามั้ย แล้วควรให้เท่าไหร่ดี..
ขอขอบคุณทุกๆท่าน สำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ....

จากคุณ : เจ๊เชอรี่
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 54 11:12:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com