Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนผู้รู้ตั๋วJr Hokkaido ช่วยหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

กำลังสับสนเรื่องการเดินทางไป Asahikawa เพื่อจะไปเที่ยวสวนสัตว์ Asahiyama ค่ะ ถ้ามีตั๋ว Jr Hokkaido แล้วต้องการเดินทางไปสวนสัตว์ Asahiyama ควรซื้อตั๋วชุดสวนสัตว์ที่รวมทุกอย่าง(ค่าเข้าชม+Bus) หรือใช้เพียง Jr Hokkaido (ซึ่งต้องไปซื้อตั๋วเข้าชม และตั๋วBus อีกต่างหาก ถูกหรือเปล่าคะ) งงจังค่ะ
รบกวนท่านผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : Pekko
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 54 15:38:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com