Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซิมการ์ดสำหรับใช้ที่อเมริกา ติดต่อทีมงาน

มีเรื่องมารบกวนอีกแล้วค่ะ

กำลังจะเดินไปทางอเมริกาช่วงเดือน ตุลาคม แล้วจะซื้อซิมการ์ดที่โน่นไว้ใช้งานสำหรับโทรเข้าออกกับเพื่อนๆที่อยู่ที่โน่น โทรกลับไทยบ้าง ใช้เน็ต (เอาไอโฟน 4 ไปค่ะ)

เดินทางประมาณ 20 วันค่ะ ไปเมือง Orlando, San Francisco, Las Vegas

จะขอสอบถามว่าควรจะซื้อซิมการ์ดยี่ห้อไหนดีคะ

เห็นของ t-mobile มีแบบรายเดือน $50 unlimited talk/text/data ใช้ได้หรือเปล่า

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : WoDeKeN
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 54 17:48:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com