Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[สอบถาม] โปรแกรมทัวร์ 22-24 Backpack อ่าวนาง กระบี่ ติดต่อทีมงาน

1.อยากสอบถามว่าหนักไปไหมค่ะ 
วันสุดท้ายถ้าอยากไปทัวร์4เกาะทะเลแหวก ต้องเช็คเอ้าท์ก่อนเที่ยง แล้วฝากกระเป๋าไว้กับทาง KL House ได้หรือเปล่าค่ะ

21/10 ออกจากกทม.ไปกระบี่

วันที่ 1 22/10 
06.30 ถึงบขส.กระบี่  นั่งรถไปอ่าว
08.00 - 16.00 หาโรงแรมหน้าอ่าว ราคาประหยัด 1 คืน ถ้าหาได้แล้ว อยากไป ทัวร์เกาะห้องต่อเลยนะค่ะ

วันที่ 2 23/10 
8.00 ออกจากที่พัก ไปทัวร์ จองของ KL House + package ทัวร์เกาะพีพี 1200/คน/คืน  (จองเอาไว้แล้ว)

วันที่ 3 24/10 
8.00-15.00 ไปทัวร์ 4 เกาะ ทะเลแหวก จนถึง 15.00 Check out เตรียมตัวกลับบ้าน

2. สืบเนื่องจากวันแรกยังดูๆ ที่พักอยูู่นะค่ะ อยากได้ติดอ่าวนางบ้าง เพราะ KL ไกลจากอ่าวเหมือนกัน ขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ อยากได้ราคาไม่เกิน 700 ค่ะ พอจะมีไหมค่ะ เดินหาเอาช่วงเช้าไหวไหมค่ะ

3. อยากได้รายชื่อทัวร์และราคาที่อ่าวนางหน่อยนะค่ะ เท่าที่ศึกษามา(ในเน็ต)
Baraducas จะถูกหน่อย ราคาจากโบร์ชัวร์งานททท. โทรไปถามเค้าบอกให้โอนเงินไปจอง สองสามร้อย ก็ได้

ทัวร์ 4 เกาะ   350 เรืองหางยาว
700 เรือเร็ว
ทัวร์เกาะห้อง 600 เรืองหางยาว
1000 เรือเร็ว
ทัวร์เกาะพีพี 1000 เรือเร็ว

หน้าอ่าวมีราคานี้ไหมค่ะ
แต่อ่านจากบางกระทู้ บอกว่า บางทัวร์ เกาะห้องและเกาะพีพี มีราคา 850 ด้วย อยากทราบว่า ไปหาซื้อเอาหน้าอ่าว ราคาประมาณนี้มีไหมค่ะ จำเป็นต้องจองล่วงหน้าไหมค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

จากคุณ : Heaven Rotate
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 54 17:55:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com