Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++รบกวนถามเรื่อง Paris Pass,Paris Visite และตั๋วชม Moulin Rouge ค่ะ++ ติดต่อทีมงาน

กำลังจะไปเองเดือนตุลาค่ะ

1.Paris pass  ซื้อที่ไหนคะ เราถึงจะปริ้นท์ตั๋วแบบ A4 ได้เลย ไม่ต้องให้เขาส่งตั๋วตัวจริงมาให้ที่ไทย เพราะเข้าเวบ http://www.raileurope.co.th/rail-products/rail-passes/article/france-rail-pass-57 ลองซื้อแล้วมันไม่มีแบบให้ปริ้นท์เองน่ะค่ะ

2.การ Reseve ที่นั่งรถ TGV กับ Ter เราต้องทำยังไงคะ ทำในเน็ตได้ในเวบไหนหรือต้องไปจองที่เคาน์เตอร์ที่ฝรั่งเศส

3.ควรซื้อ Paris Visite Pass กับ มิวเซียมพาส หรือเปล่าคะ อยู่ปารีส 4 วัน 4 คืน มีแพลนเข้าลูฟท์ ,พิพิธภัณฑ์ที่สำคัญอีก 2-3 แห่ง และแวร์ซายส์

4.อยากชม Moulin Rouge ไม่ทราบว่าจองได้ล่วงหน้าหรือเปล่าคะ (หาข้อมูลได้ว่าบัตรราคา 79-150 EUR) หรือควรให้โรงแรมที๋โน่นจอง

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลต่างๆค่ะ ;D

จากคุณ : ภาษาดาว
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 54 11:53:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com