Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

#### ขอความเห็นเพื่อนๆที่เคยไปเวียดนามหน่อยครับ ไปครั้งแรกห้าวันขึ้นเหนือหรือลงใต้ดี #### ติดต่อทีมงาน

เวียดนามเหนือ (5 คน)
  เวียดนามใต้ (2 คน)

71.43%
  เวียดนามเหนือ (5 คน)
 28.57%
  เวียดนามใต้ (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 7 คน

หลังจากราคาโปร แอร์ เอเชียมาละ เวียดนามเป็นจุดหมายหนึ่งที่น่าสนใจ ฮานอย 1,000 บาท โฮจิมินส์ 800 บาท เพื่อนๆที่เคยไปมาแล้ว แนะนำผมหน่อยครับ ว่าไปไหนน่าประทับใจกว่ากัน ขึ้นเหนือหรือลงใต้ดี คงลาได้แค่ 5 วัน มากกว่าโดนไล่ออกแน่ๆ 555

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับผม

จากคุณ : นายนพพร
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 54 16:08:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com