Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เด็กดอย จะไป ใต้ครังแรก ช้วยแนะนำทีครับ จ.ตรัง ติดต่อทีมงาน

คือ เกิดมาอยู่แต่เมืองล้านนาเจียงใหม่ ไม่เคย ลงใต้เลย พอดีมีโอกาส ได้ไป หาดใหญ่ แล้วมีเวลาว่าง วันที่ 22 23 24 นี้ เลยอยากไปเห็นทะเลสวยๆซักครั้ง แต่ผมไม่รู้จะไปถามใคร เพราะไม่มีเพื่อนอยู่ใต้เลยครับ เลยอยากดได้คำแนะนำ จากพี่ๆหน่อยครับ

คือ ผมต้องเดินทาง ตอนเย็นวันที่ 21 ถ้าจะไป ตรัง ต้องไปยังไงครับ เริ่มจากหาดใหญ่ ? พอผมถึงตรัง จะจัดโปรแกรมเที่ยวยังไงดี แล้วช่วงนี้ ทะเลที่นั่น เที่ยวได้มั้ยครับ แบบ ไปเกาะนู่นนี่นั่น ดำน้ำ ? เรื่องที่พักผมจะไปพักที่ไหนดี ที่ไม่แพงจนเกินไป ขอบคุณครับ ^^

จากคุณ : photobyari
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 54 21:14:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com