Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กำลังวางแผนไปเที่ยวนอร์เวย์,เนเธอร์แลนด์,เบลเยียมค่ะ(ขอความรู้หน่อยค่ะ) ติดต่อทีมงาน

พอดีวางแผนท่องเที่ยวเองโดยเริ่มต้นที่ประเทศนอร์เวย์ แล้วไปจบที่เบลเยียมค่ะ ขอความรู้จากคนที่เคยไปแล้วดังนี้ค่ะ
1)ต้องขอวีซ่าที่ไหนบ้างคะถ้าไป 3 ประเทศนี้
2)ต้องแลกเงินสกุลไหนบ้างคะ หรือใช้เงินยูโรได้หมดเลย
3)การไปครั้งนี้จะพักที่เมืองหลวงของทั้ง 3 ประเทศๆละ 3 วัน2คืน ควรไปเยี่ยมชมสถานที่สำคัญไหนบ้างคะ (ไม่ค่อยมีหนังสือท่องเที่ยว 3 ประเทศนี้ขายเลยขอรบกวนผู้รู้ในห้องแทนค่ะ)
4)ในห้องมีกะทู้ไหนเคยพาเที่ยว นอร์เวย์,ฮอลแลนด์,เบลเยียม บ้างคะ

จากคุณ : แพนด้าชาเขียว
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 54 10:48:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com