Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เกาหลี (Korea) : รบกวนขอ link หรือกระทู้เเนะนำ เที่ยวเกาหลีด้วยตนเองค่ะ ติดต่อทีมงาน

เคยไป japan  , Hongkong มาเเล้ว  กำลังวางเเผนเที่ยวปีหน้าอยู่ค่ะ ช่วงหน้าหนาว

คุณสามี อยากไป สกีรีสอร์ทที่เกาหลีค่ะ ^__^  (ควรไป เดือนไหนดีคะ ? เราทนหนาวมากๆ ไม่ไหว T__T)

ขอเน้นดูวิว  ธรรมชาติ  ช้อปปิ้ง เเล้วก็ วัฒนธรรม  สวนสนุกขอผ่านค่ะ ... เเก่เเล้ว หัวใจจะวาย    ^_____^

รบกวนเพื่อน ๆ ที่ save  กระทู้ หรือ Web ที่น่าสนใจไว้ช่วยบริจาคให้ด้วยค่า จะเอาไปนั่ง ร่างๆ ทำเเผน (นานเนอะ ไปปีหน้าโน่นเเน่ะ)

ถ้ามีเเบบ เหมือน hyperdia (ไว้วางเเผนรถไฟ )เเบบ ของญี่ปุ่นได้ จะขอบคุณมาก..

ปล.   เราเเทบไม่ได้ดู ซีรียส์เกาหลี  เลยไม่ได้เน้นพวกตามรอยซีรีย์เป็นหลักจ้า..  อยากเเค่ลองไปให้รู้สักครั้ง เท่านั้นเอง
Thank you inadvance for your help +   wink

แก้ไขเมื่อ 21 ก.ย. 54 22:00:35

จากคุณ : aomnan
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 54 21:56:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com