Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือกโรงแรมที่สิงคโปร์ให้หน่อยค่ะ มีรายชื่อมาให้ดูค่ะ ติดต่อทีมงาน

คืนแรกกะว่ารายการสุดท้ายของวันจะช้อปปิ้ง mustafa ให้ดึกไปเลย แบบว่าซักเที่ยงคืนน่ะค่ะ...นอนน้อยๆเอาค่ะ

เลยเลือกอยู่ระหว่าง Asphodel กับ Claremon แต่ใจก็แอบเอนเอียงไป Asphodel แล้วเพราะอ่านรีวิวใน agoda แล้วดูจะดีกว่านิดดดดนึงแถมถูกกว่าอีก

และถ้าพัก Asphodel นี่ไปหา merlion ที่ marina bay ไปเดิน orchard หรือไป china town นี่เดินทางอย่างไรดีคะ ไกลมั้ย เดินทางลำบากมั้ยคะ

ถ้ามีที่อื่นแนะนำก็ยินดีค่ะ

ปล. เล็ง 81 Bencoolen ไว้อีกอันเหมือนกัน ถ้าเลือกที่นี่ แล้วดึกๆมาช้อปปิ้งที่ mustafa นี่ไกลมั้ยคะ อันตรายมั้ย

ตามรายชื่อโรงแรมที่ถามไว้ ผู้หญิงไปคนเดียว อันตรายมั้ยคะ

ขอบคุณทุกคนมากค่า

จากคุณ : ช่วยด้วยค่ะ please
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 54 03:01:46 A:183.89.53.169 X: TicketID:331009

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com