Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามคนที่เคยไป เลห์ ลาดักค่ะ [ย้ายจาก : การเดินทางทางอากาศ] ติดต่อทีมงาน

การเดินทางไปกลับ จาก Del - Leh   จะบินปีหน้าช่วงสิงหา
1.เห็นว่า ต้องรีบจอง เพราะเต็มเร็วมาก  จริงเปล่าคะ
2.เราสามารถบินไปกลับสายบินอะไรได้บ้างคะ
3.เช็คที่ make my trip มี jet airway   ที่ตั๋วถูกสุด แต่ก็แพงจังเลย T T  ประมาณ 5600 บาทแหน่ะ  
4.นอกจากสายการบิน jet airway ก็ลองดู kingfisher แพงหูดับไปเลย มันมีสายการบินอื่น ที่ไปได้อีกไหมคะ
5.  เห็นบางสายการบิน บินแค่วันพุธ  จองไว้ 12-18 สิงหา รู้สึกว่าหาตั๋วอยากจังเลย  ถ้าไปรถ ลำบากมากไหมคะ ไปกัน 6 คนเหมารถไปพอได้ไหม ราคาประมาณเท่าไหร่คะ

ช่วยด้วยค่ะ _/|\_

จากคุณ : TMz
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 54 14:02:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com