Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิวการเดินทางของมิตรภาพผ่านโปสการ์ดของชาวคลับ ตั้งแต่วันที่ 24 กค. 2554 ถึงไหนไม่รู้..หุหุ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  เพื่อนๆ สมาชิกที่คิดถึงมากๆค่ะ  (จริงๆ นะไม่ได้โม้..อิอิ)

ช่วงนี้เพื่อนหลายคนยุ่งกับการงาน ในช่วงสิ้นปีงบประมาณ  และคงจะเริ่มคลี่คลายกันบ้างแล้วนะคะ.......หุหุ
เราเองก็ห่างหายกับการเขียนและรีวิวโปสการ์ดมานานโข  แต่ก็เข้ามาดู  อ่านและตอบกระทู้บ้างในบางครั้ง

เห็นช่วงนี้คลับเงียบเหงากันมากมาย..ไม่ค่อยมีกระทู้ใหม่  เพื่อนๆก็ห่างหายกันไปตามภาระหน้าที่การเงิน  (มาบ่นอะไรเนี่ย)
ไม่มีอะไรมากค่ะ  เห็นคลับเงียบจนใจหาย  ไม่มีคนมารีวิวโปสการ์ดให้ชมนานมากแล้ว  เลยกระตุ้นต่อมขยันให้ทำงานมารีวิวเพื่อสร้างชีวิตชีวาและบันทึกการรับส่งโปสการ์ดของผองเพื่อนในคลับ  แม้ว่าเราจะห่างกันบ้าง  อาจสั้นหรือยาวนานแต่เรายังรู้สึกคิดถึงกันอยู่เสมอ เราเชื่ออย่างนั้นนะ  ^^

วันนี้อาจรีวิวได้ไม่มาก  แต่จะพยายามทำไฟล์มารีวิวเพิ่มเติมในช่วงสัปดาห์นี้นะคะ    โปสการ์ดที่นำมารีวิวนี้ตอบกลับหมดแล้วนะคะ  ส่วนที่ยังไม่ตอบรอนิดนะคะ กำลังทยอยตอบอยู่นะคะ  อย่าเพิ่งโกรธงอนกันนะนะ  

ขอบคุณเจ้าของโปสการ์ดทุกใบที่ส่งมอบสิ่งดีให้กันเสมอมาค่ะ
ใบแรก...ขอนำเสนอเจ้าแม่ DIY  กับโปสการ์ดรหัสลับที่แปลยังไม่ออก
คงต้องให้เจ้าตัวจะมาแปลให้แล้วค่ะ  หรือใครแปลออกบ้างน้อ  ^__^

จากคุณ : โบกโบยบินไป
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 54 23:43:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com