Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยตรวจตารางการเที่ยว อิตาลี่ สวิส15วันให้ด้วยนะครับ ติดต่อทีมงาน

ตารางมีดังนี้ครับ

วันที่   รายการ

08/10 จากอังกฤษไปถึงโรม 21.30 เข้าพักโรงแรม
09/10 เที่ยวโรม สามวันจนถึงวันที่11
10/10 เที่ยวโรม
11/10 หกโมงเย็นนั่งรถไฟไป Florence และเข้าพัก
12/10 นั่งรถไป Pisa และกลับมานอนที่เดิม
13/10 เที่ยวในเมืองFlorenceและเดินทางไปVenice
14/10 เที่ยวและนอนที่เวนิส
15/10 เดินทางไปมิลานโดยรถไฟตอนเช้า และนอนที่มิลาน

---------------เข้าเขตSwitzerland-----------------------

16/10 จากมิลานไป Interlaken
17/10 เที่ยวInterlaken
18/10 เที่ยวInterlaken เดินทางไป Bern
19/10 เที่ยวและนอนที่ Bern
20/10 เช้าเดินทางไป Lucerne
21/10 เที่ยวLucerneเดินทางไปZurich
22/10 เที่ยวZurich
23/10 เที่ยวZurich เดินทางกลับอังกฤษ

ช่วยดูให้หน่อยนะครับว่าควรเพิ่มลดตรงไหนบ้าง เดินทางเร็วๆนี้แล้วขอบคุณครับ

ถามต่ออีกหน่อยะครับ ว่า
1.ถ้ามีบัตรSwiss pass ไม่ต้องจองตั๋วล่วงหน้าใช่ไหมครับ
2.ผมจะเอาเสื้อผ้าไปไม่เยอะเพราะข้อจำกัดของสายการบินคิดว่าจะไปซักและปั่นแห้งที่เมืองใหญ่ๆจะเป็นไปได้ไหมครับ
3.จำเป็นต้องไปเที่ยวZermatt
4.เงินที่อิตาลี กับสวิสใช้ไม่เหมือนกันควรแลกเงินไปอย่างไรดีครับ

จากคุณ : hongpantip
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 54 09:20:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com