Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากตามรอย กลรักลวงใจ ติดต่อทีมงาน

ดูละคร แล้วอยากไปเที่ยวมาก เมืองสวย  กะว่าจะไปเดือนหน้าเลย เพราะ อากาศยังไม่หนาวมาก
ตระเวน search ใน อากู๋ หาทัวร์ โปรแกรมดีๆ สำหรับสองคน
(คงต้องซื้อ program เพราะไปเองคงไม่รอด เพราะไม่เคยไป europe ตะวันออกซักที)

พอสอบถามหลายๆบริษัท ทำให้ ตอนนี้ ลังเลอยู่ค่ะ มี สอง ทางเลือกคือ

- โปรแกรมแรก เจาะลึกแค่  เชค  ออสเตรีย ประมาณ 7-8 วัน (นอนประมาณ 5 คืน)

- โปรแกรมสอง ไปหลายประเทศมาก - เชค ออสเตรีย สโลวัค ฮังการี เยอรมนี ประมาณ 10 วัน  (นอน 7 คืน)

(ราคาต่างกันไม่ถึงหมื่นบาทค่ะ)

อยากไป  โปรแกรมสอง มากกว่า ดูคุ้มมาก  แต่ที่ทำให้ลังเลคือ การไปหลายๆประเทศในระยะเวลาจำกัด กลัวว่าจะเป็นการทัวร์ โดยนั่งรถ ซะมากกว่า
อ่านโปรแกรมคร่าวๆ นั่งรถเยอะพอควร จากเมืองถึงเมือง
sales ที่บริษัททัวร์ก็จะ เชียร์  โปรแกรมสอง มากกว่าด้วยค่ะ

เพื่อนๆช่วยแนะนำ ด้วยค่ะ ว่าโปรแกรมไหนดีกว่า เอาแบบมีเวลา เดิน เวิ่นเว้อ ถ่ายรูป เก็บภาพสวยๆ เยอะหน่อย

ขอบคุณค่ะ

หมายเหตุ ไม่แน่ใจว่า เราสามารถ copy ตารางทัวร์คร่าวมา post ได้ไหม กลัวผิดกฏ
ถ้าได้เดี๋ยวมา post เพิ่มค่ะ

แก้ไข พิมพ์ผิดค่ะ

แก้ไขเมื่อ 24 ก.ย. 54 15:06:54

จากคุณ : kan_pat
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 54 13:16:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com