Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[SR]>>>My 1st . Review >>>>> เที่ยวละไม.....ไปปราจีนบุรี...^ ^ ติดต่อทีมงาน

ไปเที่ยวกันมั้ย?????
งานก็เยอะนะ...โอ้วว อะไรยังไม่ได้ทำหลายอย่าง..ฝนตกอีก เอาไงดีๆๆๆ
..............
แต่ก็.....

ไปครับ ^ ^

และนั่นทำให้ มีโอกาส เดินทางท่องเที่ยว กับกรุปทัวร์ (เรียกได้เนอะ )ครั้งแรกในรอบหลายยยยยยยย ปีมากมายครับ

แล้วไปไหน
....ไปปราจีนบุรี โอ้ววว ยังไม่เคยไปสัมผัสสักครั้ง นั่นแหละ มันส์แน่นอน อิอิ

เดินทางครั้งนี้ มี SR ครับ (แหะๆ ตอนแรกไม่รู้จัก SR คือไร เห็นเขียนๆๆกันในกระทู้)
เพราะได้โอกาส ติดสอยห้อยตาม พี่ๆผู้ใจดี แถมหน้าตาดีอีกต่างหาก ^___^
ที่ชวนมาครั้งนี้ ขอขอบคุณพร้อม กับ SR ไว้ ณ โอกาสนี้ค้าบบ

โอเค..พร้อมแล้ววว ไปกันครับ
เที่ยวละไม..ไปปราจีนบุรี....................^ ^

ปล.ตื่นเต้นๆๆ review ครั้งแรกเลยครับ
ปล.อีกครั้ง  หากท่านใด สังเกต เห็นจุดดำๆ บนรูปที่แสดง
คอมฯ ท่านไม่ได้เสียนะครับ

แต่...มันคือ น้องรา ที่อยู่ในกล้องผ๊มเองงง T__T

จากคุณ : microtoso
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 54 20:54:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com