Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำหน่อยครับ หาที่พักที่หัวหิน... ติดต่อทีมงาน

บังเอิญได้รับภารกิจเกือบด่วนของคุณเพื่อน ช่วยหาที่พักประมาณ 6 คนครับ คุณเพื่อนจะก๊งเหล้ากัน เพื่อนหลายๆคนอกหักพร้อมๆกัน คุณเพื่อนนิสัยดีไม่มีเสียงดังให้แขกท่านอื่นปวดหัวแน่นอนช่วยแนะนำหน่อยครับ จะเป็นวิลล่า หรือเป็นห้องพักธรรมดาที่ใหญ่รองรับ คนจำนวน 5-6 คนได้มานั่งปรับทุกข์กัน ผมเคยจำได้มีท่านหนึ่งรีวิว เทวัญดาราไว้ เป็นวิลล่าแบบมีเจ้าของ 2ห้อง มีสระน้ำด้วย เปิดให้พัก ไม่ทราบแบบนั้นพอจะยังมีเจ้าของคนไหนให้เข้าพักบ้างรึเปล่า

หรือจะแนะนำที่ไหนอย่างไร ก็ได้นะครับ แต่ขอในๆเมืองหัวหินหน่อย รถไม่มีจ้า

ขอบคุณครับ...

อ่อลืมบอกไปงบ ไม่เกิน5-6พันต่อคืนครับผม +- ได้นิดหน่อย

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ย. 54 22:12:05

จากคุณ : ฮานา ทูล เซด~*
เขียนเมื่อ : 26 ก.ย. 54 22:01:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com