Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยตรวจการบ้านทริปสิงคโปร์ ให้ด้วยค่ะ พร้อมขอคำแนะนำ{แตกประเด็นจาก E11083410} ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่เคยตั้งกระทู้ถามเรื่องทริปสิงคโปร์มาก่อนหน้านี้ ตอนนี้กลับไปแก้ไขมาแล้ว รบกวนช่วยแนะนำให้ด้วยคะ
มีคำถาม + ขอคำแนะนำด้วย
  1. เรื่องอาหาร ทั้งอาหารเช้า อาหารเที่ยง อาหารค่ำ อยากกินบักกุเต๋ ขนมปังสังขยา nasi lemak ฯลฯ ขอร้านแถวระแวกที่ไปเที่ยวนะคะ จะได้ไม่เสียเวลา
  2. ไปหาข้อมูลมาเรื่อง Wonder full light show ที่ Marina Bay ว่ายังมีแสดงอยู่ แต่ที่ติดปัญหาคือ ไม่รู้ว่าจะต้องไปนั่งดูที่ไหนถึงจะเห็นได้ทั้งหมด
  3. มีใครสะดวกให้ยืม EZ link ซัก 2 ใบบ้างค่ะ

จากคุณ : อาทิตย์บ้านฉันพระจันทร์บ้านเธอ
เขียนเมื่อ : 26 ก.ย. 54 22:55:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com