Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาตามสัญญา...ภูล้อมตะวัน...amazing !!!!...Resort... ติดต่อทีมงาน

ณวันที่ 13-14 มีนาคม 2553 จวบจน วันนี้ 1 ตุลาคม 2554 ...ต้องขออภัยคุณลุงใจดีด้วยครับ...ที่ตั้งใจจะมาลงในกระทู้ให้หลังจากไปเที่ยวกลับมา...แต่เนื่องด้วยไอ้กระผมมันขี้ลืม...แต่ไม่เคยลืม(คลี่)นะค๊าบ
วันนี้ก็เลยมาตามสัญญาคร๊าบบบ....
...ภูล้อมตะวัน...ณ วันนั้นได้ล้อมจิตใจของพวกผมทุกคน
ให้เข้าใจการท่องเที่ยวที่ได้ไปแบบผ่อนคลายจิตใจ ด้วยวงล้อมของธรรมชาติ ขุนเขา น้ำตก ที่ไม่ต้องไปถึงเชียงใหม่ หรือปายที่เขาฮิตๆกันในตอนนี้  นครนายก ใกล้ๆนี่เองครับ ...ลองไปกันดูนะคร๊าบ...
แต่สำหรับคนที่จะแนะนำให้เพื่อนๆเดินทางไป ขอให้เตรียมใจและทำใจโดนด่าในช่วงที่รถกำลังเดินทางเข้าไปในรีสอร์ทก่อนนะครับ เพราะมันค่อนข้างเป็นถนนที่ยังไม่สะดวกเท่าไรครับ ก็ประมาณผ้าขี้ริ้วห่อทอง แต่ถ้าใครชอบแบบท่องเที่ยวแบบทุลักทุเละ อาจจะโดนใจเอาตั้งแต่ตอนนี้เลยก็ได้ครับ.......

แก้ไขเมื่อ 01 ต.ค. 54 09:23:02

จากคุณ : พลทหารซูโม่
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 54 09:08:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com